แต่ตอนนี้จีโน่เริ่มชอบเล่นดนตรีตามพี่พีม เพื่อนบ้านที่อยู่ที่นี่ด้วยกัน เล่นตามทุกอย่าง พี่เล่นอะไร น้องเอาด้วย พี่กด น้องก็กดด้วย พี่มองโน๊ต น้องก็ทำตาม ม่าม้าก็อยากให้จีโน่เล่นเบียโนเก่งเหมือนพี่พีม หรือร้องเพลงเก่งเหมือนพี่บี้เดอะสตาร์ก็ได้ ....ม่าม้าจีโน่หวังสูงงงงแฮ่ะ....ะะะะ
![](http://3.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/Sp-5zkx3X-I/AAAAAAAAAQE/N_hBcuJM6G0/s320/Kinderdijk.jpg)
อย่าลืมมาสอนอาเจ็คนะคับ
ReplyDelete