ปกติถ้าอาทิตย์ไหนไม่มีโปรแกรมการท่องเที่ยว วันอาทิตย์จะพาจีโน่มาที่ Park ใกล้ๆกับบ้าน แต่ต้องขับรถไปประมาณห้านาที แต่ถ้าเดินก็ 30 นาทีได้ เพราะแม่จีโน่ได้ลองมาแล้ว....เหนื่อยไม่ใช่เล่น สวนเด็กเล่นที่นี่จะเป็นที่ดูดี ไฮโซหน่อย มีของเล่นเยอะมาก แล้วก็มีที่ให้พ่อกับแม่นั่งกินกาแฟระหว่างรอคุณลูกๆเล่นอยู่ แล้วก็แยกไม่ให้เอาหมามาข้างใน มีรั้วกั้นมิดชิด วันแรกที่ไป ไปแต่เช้ามาก ประมาณ 9 โมงครึ่ง แล้วก็เอาขนมปังติดไปด้วย เผื่อเจ้าจีโน่จะหิว เพราะเล่นเพลิน แล้วก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ มาเป็นคนแรก แต่กลับเป็นคนสุดท้าย ไม่ยอมไปนอนกลางวัน ไม่ยอมกินข้าว จะเล่นอย่างเดียว แล้วจะให้กลับก็ร้องซะลั่นสวนเลย ป๋ากะม้าอายเค้าจริงๆ เข็ด ไม่ค่อยกล้าพาไปแล้ว
![](http://2.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/SpKQyTK81zI/AAAAAAAAAPM/0O9wK-vVoBE/s320/2009-08-24-1424-30.jpg)
![](http://2.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/SpKQzXoouUI/AAAAAAAAAPc/-ojwGoGmfuQ/s320/2009-08-24-1424-302.jpg)
![](http://3.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/SpKQz1nPMfI/AAAAAAAAAPk/7Os1btlbFyI/s320/2009-08-24-1424-303.jpg)
อันนี้ออกแนวกลัวๆ ดูหน้าผมดิ จ๋อยเลย
![](http://4.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/SpKQysutHuI/AAAAAAAAAPU/FH8m7FmG5UM/s320/2009-08-24-1424-301.jpg)
No comments:
Post a Comment