มีของเล่นเต็มบ้าน แต่ชอบเล่นอยู่ไม่กี่อย่าง อย่างที่ชอบแล้วเล่นได้ไม่เบื่อก็คือเจ้า jigsaw นี่แหละคร๊าบผม เล่นเอง ทำเอง อย่าได้เข้าไปช่วยเล่นด้วยเลย เพราะจะมีประโยคตามมาว่า จีโน่จะทำเอง ตอนนี้เล่นได้ประมาณ 20 ชิ้นแล้ว เห็นพ่อจีโน่กะว่าจะซื้อประมาณ 100 ชิ้นมาให้ต่อดู จะทำได้อะเปล่า 5555
![](http://4.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/SpKOzgThz1I/AAAAAAAAAPE/r29yO5E2QYM/s320/2009-08-24-1424-305.jpg)
No comments:
Post a Comment