วันนี้จีโน่จะพามาเที่ยว Dolfinarium ทีีแถวๆบ้านกันคร๊าบ ขับรถจากบ้านก็ไม่ไกลเท่าไหร่ ประมาณชั่วโมงครึ่ง ไปวันอาทิตย์คนเยอะเหมือนกัน เพราะอากาศดี ฝนไม่ตกแล้วก็ไม่หนาวด้วย ....ดีจัง ที่นี่จะมีการแสดงโชว์ของปลาโลมา
![](http://3.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/SnLvfrzs_xI/AAAAAAAAAOE/o7HkUcyfUkk/s320/Dolfin.jpg)
![](http://3.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/SnLvf9CfDaI/AAAAAAAAAOM/p7DKJeeulHc/s320/Dolfin1.jpg)
![](http://3.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/SnLvg2dfYKI/AAAAAAAAAOk/GT7iPtpprH0/s320/Dolfin4.jpg)
ตอนนี้ก็ถึงเวลาที่ ป่าป้าจะเสียกะตังแล้ว เพราะจีโน่เล่นม้าหมุนไม่ยอมลงเลย นั่งไปสี่เที่ยว เที่ยวละ 1 ยูโร สี่เที่ยวก็ปาเข้าไปเกือบสองร้อยบาท....เล่นม้าหมุนที่เมืองไทยได้เป็นสิบรอบเลย ลงมาได้แล้วววว
กว่าจะลงได้ก็ต้องเสียเงินไปซื้อเจ้ากังหันหมุนมาให้เนี่ยแหละ ป๋ากะม้าเริ่มคิดกันแล้วว่าคราวหน้าจะมาอีกหรือเปล่า.... : ))))
กว่าจะลงได้ก็ต้องเสียเงินไปซื้อเจ้ากังหันหมุนมาให้เนี่ยแหละ ป๋ากะม้าเริ่มคิดกันแล้วว่าคราวหน้าจะมาอีกหรือเปล่า.... : ))))
No comments:
Post a Comment