จีโน่สามารถพูดภาษาอังกฤษได้หลายคำแล้ว คำศัพท์เกี่ยวกับถนนก็ได้เยอะเพราะว่าฟังเครื่อง Navigator พูด This is roundabout(นี่เป็นวงเวียน) This is mountain (ถูเขา) This is Hotel and Papa office at airport.
มาดูลีลาการเล่นของผมกันครับ.....
![](http://1.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/ShRCpBoGBaI/AAAAAAAAAGI/UEeuVaRDOv8/s320/House+Hunting4.jpg)
![](http://1.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/ShRCo7grh6I/AAAAAAAAAGA/nYXh7c30vCU/s320/House+Hunting3.jpg)
PS: ใครอยากเล่นกับจีโน่บ้างคร๊าบ....
อยากฟังจีโน่ speak english จังเล๊ยยย
ReplyDeleteอย่า speak เร็วมากนะค่ะ เดี๋ยวเชอรี่ฟังไม่ทัน 555
ReplyDelete