จีโน่จะพาไปเีที่ยว Nemo Museum กัน เป็น Museum เกี่ยวกับวิทยาศาสตร์ที่ใหญ่ที่สุดใน Netherlands สนุกดี ได้เีรียนรู้หลายๆอย่าง แต่จีโ่น่ยังเด็กมาก ไม่เข้าใจวิทยาศาตร์เท่าไหร่ รู้แต่ว่า เข็มทิศหมุน, มีไฟด้วย, อ้าว กด ก้ด กด กด กด อ้าว มันกดได้ด้วย, ฮิฮิ สนุกดี !!! แต่ม่าม้าจีโน่เหนื่อยมากกก.
![](http://3.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/SglZytehsyI/AAAAAAAAAEY/Y0sBQAglDMI/s320/Nemo+Museum.jpg)
จีโน่สนุกมากคร๊าบ ขากลับผมเลยหลับปุ๋ยอยู่บนรถไฟเลย :)
![](http://3.bp.blogspot.com/_uyVzW2D_PTM/Sglatc5GlYI/AAAAAAAAAEo/jSRiuUZPTOY/s320/Nemo+Museum1.jpg)
No comments:
Post a Comment